สวัสดีครับ ^^ Hello ^^

ปัญหาประเทศไทย :) ให้รุ่นหลานๆมันดูว่า ประเทศเรามีการโกงต่อหน้าต่อตาแต่ทำอะไรไม่ได้ !
(^o^) 555 พูดแล้วขำวะ มันทำไปได้ยังไง ... ???
Bitch
FUCK YOU
ทำดี
ชั่วกันให้เต็มที่ ให้ลูกหลานมาดูความชิบหายของประเทศไทย แล้วรุ่นลูกจะถามพ่อแม่ว่า ทำไมถึงเกิดเหตุการ์ณแบบนี้ พวกเรามัวทำอะไรกันอยู่ เราก็จะตอบได้แค่ว่า นั่งเฉยๆ ดูนักการเมือง ออกคำสั่ง ม.44 แต่บอกเป็นบุคคลสาธารณะ

hahaha !!

. อย่าทำอะไรไม่ดีไป เขามี ม44 นะเว้ยเห้ย

เคยเล่นเกมในไลน์ป้ะ เป็นเกมเหมือน ทามาก๊อต ที่ให้อาหาร แล้วเอาไปต่อสู้

อ้ันนี้เลย ลองหาดูใน youtube ค้นหาว่า "ตุ้ยนุ้ยบอท"

ลองเล่นดู สนุก เขย่า โทรศัพท์ ให้อาหาร สุ่มการ์ด โจมตีเพื่อน ไต่แรงค์

จะว่าไปนะ เกมนี้มันเหมือนตัวละครใน มายคราฟเลยเนอะว่าป้ะ มันมีพิ้กแอ็กไดม่อนด้วย 5555555555555

รู้จักแบล็คแพนเตอร์ป่าว ตัวนี้แม่งเด็ดจริง คดีกำลังดำเนินการอยู่
เขาคงตัดสินคดีกันอยู่
wow !!!!

⠀ ⠀